8/8 LVT Forum ~ 2skul for VIP only
.........................Cám ơn các bạn đã vào Forum lúp 8/8 VIP.....................

Green Monster

Xin các bạn vui lòng đăng nhập , đăng kí nếu bạn chưa có tài khoản.
Để tắt pop-up này, nhấn "Do not display again"
.........................Cám ơn các bạn đã vào Forum lúp 8/8 VIP.....................

Green Monster

Xin các bạn vui lòng đăng nhập , đăng kí nếu bạn chưa có tài khoản.
Để tắt pop-up này, nhấn "Do not display again"
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi dành cho các V.I.P member của 8/8

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Các cô các bác ủng hộ forum nház. Mọi người dù lớn bé, già, trẻ, huy động toàn bộ lực lượng vào forum!!!
Friendship......u can't keep ^^
Chúc mọi thành viên Forum có tết Âm Lịch thật tui vẻ bên giả đình & bạn bè nha. Mọi người năm mới học giỏi, khỏe mạnh, ham chơi hơn nhá! =))
Các bác chuẩn bị ăn đám cưới Leo & P0oh nház.

tìm lớp học tiếng trung

Go down 
Tác giảThông điệp
hoitiengtrung

tìm lớp học tiếng trung Empty
Bài gửiTiêu đề: tìm lớp học tiếng trung   tìm lớp học tiếng trung EmptyFri Sep 30, 2011 4:35 pm

Chào cả nhà,
Vào năm học em đang định học thêm tiếng Trung. Hà Nội nhiều trung tâm tiếng Trung quá, làm em chẳng biết nên chọn thế nào. Ai có kinh nghiệm về địa điểm học và tài liệu trên mạng hay sách vở gì hay thì tư vấn cho em với. Em ở gần trường Đại học Bách Khoa nên có trung tâm nào gần trường Bách Khoa thì tốt quá. Bác nào có ý định học tiếng Trung thì đăng ký với em luôn nhé. Đi học phải có bạn có bè mới có khí thế học tập. Em cảm ơn các bác.

tìm lớp học tiếng trung
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 12 viên đá tượng trưng cho tháng sinh của ban và ý nghĩa của chúng
» Manchester United
» travian tro choi web noi tieng tren toan the gioi
» Truyệnh Hành Động Tiếng Anh [Written by Leo & Green]
» Ra mắt Firefox 3.1 Beta 3 với khả năng thực thi vượt trội_bản tiếng việt đầu tiên